(Congannghean.vn)-Thời gian gần đây, Công an huyện Đông Hưng (tỉnh Thái Bình) nhận được phản ánh của người dân, về việc có một thanh niên đeo khẩu trang chạy xe máy cùng chiều, bất ngờ có hành vi sàm sỡ các chị em rồi bỏ chạy. Đặc biệt, đối tượng thường nhắm vào các em nữ học sinh cấp II, III trên đường đi học vào các buổi sáng.
Bấm Play để xem video. Mở loa để nghe thuyết minh Tại cơ quan Công an, Đinh Văn Quảng đã thừa nhận nhiều lần thực hiện hành vi của mình. Hiện, Công an huyện Đông Hưng đang tam giữ hình sự để tiếp tục điều tra xử lý đối với Đinh Văn Quảng.